

**OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
SHULE YA SEKONDARI MATEMA BEACH**

SIMU Na. 0755668250



S.L.P 122
KYELA

JINA LA MWANAFUNZI _____

KATA _____

KIJIJI _____

KITONGOJI _____

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE, KIDATO CHA KWANZA 2021

Umechaguliwa kujiunga na Shule ya Sekondari MATEMA BEACH, Kidato cha kwanza 2021.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe **11/01/2021**

MAHITAJI MUHIMU

SARE YA SHULE

- i. **WAVULANA:** Suruali mbili na mashati mawili yenye mikono mifupi. Suruali zenye marinda mbele. Suruali zishonwe kwa kawaida kabisa **SIYO** mitindo mingine ya kubana kama vile **(MODO)**.

WASICHANA: Sketi mbili za marinda ya kawaida na mashati mawili yenye mikono mifupi. Sketi ziwe ndefu na zikutane na soksi zinapoanzia.

MUHIMU: Rangi ya kitambaa cha suruali na sketi ni **NYEUSI NA ZAMBARAU ORIJINO** Tai zenye rangi inayoendana na ya suruali au sketi.

- ii. Viatu vya **ngozi**, rangi nyeusi jozi mbili kwa wanafunzi wote, **vyenye kamba** na visivyo na visigino virefu
- iii. Soksi **nyeupe kwa wasichana** na **nyeusi kwa wavulana**.
- iv. Mkanda mweusi wa ngozi kwa wavulana.
- v. Viatu vya michezo jozi moja na jezi ya bluu (**Tracksuit**)
- vi. T-shirt ya kola rangi ya Bluu nyeusi(Dark Blue) yenye kola nyeupe.
- vii. Sweta la shule, rangi nyeusi.
- viii. Mkoba wa kubebea daftari.
- ix. Daftari kumi na mbili (12) zenye ukubwa kuanzia 2 Quire.
- x. Kalamu za wino, kalamu za risasi rula na mkebe.
- xi. Picha 1 passport size

Soma kwa makini maelekezo na kutekeleza kikamilifu kuepuka usumbufu. Sheria na taratibu za shule atapewa shuleni. Aina ya kitambaa na rangi sahihi ya sare ya shule utapewa pamoja na fomiu hii.

Fomu A: Ijazwe na Daktari wa Hospitali.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

.....
SOLOMON A. MWAIPOPO
MKUU WA SHULE

HEADMASTER
MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL
P.O. BOX 122
KYELA

FOMU A
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
(THIS FORM IS TO BE COMPLETED BY A MEDICAL OFFICER).

Name of pupil

Age Sex

The above named has been examined in respect of

- (a) STOOL
- (b) URINE
- (c) CHEST
- (d) BLOOD
- (e) EYES
- (f) EARS
- (g) OTHER FINDINGS

.....
.....
.....

I am satisfied that the above named pupil is /is not fit to pursue further studies in any secondary school.

.....

SIGNATURE

.....

DATE

.....

DESIGNATION

.....

STATION

FOMU B

FOMU YA MKATABA WA KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO, FUJO NA MAKOSA YA JINAI

(IJAZWE NA MWANAFUNZI MWENYEWE)

Mimi (Taja majina yako kamili)
nimechaguliwa kujiunga na masomo ya Elimu ya Sekondari kidato cha ___ **2021** katika Shule ya Sekondari Matema Beach. Najaza fomu hii kukubali kuchaguliwa kwangu kuendelea na masomo katika shule hii. Naahidi kuwa niwapo katika shule hii nitatii na kufuata sheria na kanuni zote za shule kwa kipindi chote cha masomo yangu.

Pia naahidi kuwa kwa muda wote ni wapo katika shule hii sitashiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai. Kama nitakiuka na kwenda tofauti na mkataba huu, naomba sheria kali zichukuliwe dhidi yangu yaani **kufukuzwa shuleni** na **kushtakiwa Mahakamani**.

Nakubali kuwa nimesoma na kuelewa yote katika fomu hii ya mkataba na ninaahidi kuwa nitatekeleza na kufuata sheria na kanuni zote za shule.

SAHIHI YA MWANAFUNZI

TAREHE

FOMU C

FOMU YA MZAZI / MLEZI KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA, KANUNI NA MAELEKEZO MENGINE YATAKAYOTOLEWA NA SHULE

(IJAZWE NA MZAZI / MLEZI MWENYEWWE)

Mimi mzazi / mlezi (Jina kamili Ambaye ni
mzazi / mlezi wa (Jina kamili la mwanafunzi) najaza
fomu hii kukubali maelezo yaliyoandikwa hapo juu. Kwa kujaza fomu hii. Naahidi kuwa nitatekeleza
kwa vitendo katika kuhakikisha kuwa mwanafunzi huyu anapata mahitaji yote (yake binafsi na
mahitaji ya shule) kwa muda wake wote wa masomo ya Elimu ya Sekondari akiwa Matema Beach
Sekondari.

Iwapo sitatimiza wajibu wangu, nakubali kuwa sheria zichukuliwe dhidi yangu.

SAHIHI YA MZAZI / MLEZI

TAREHE

FOMU D

HABARI KUHUSU MWANAFUNZI

1. Jina la mwanafunzi (Jina hili ndilo litakalotumika siku zote bila kubadilika)
.....
2. Tarehe ya kuzaliwa:
3. Mahali alipozaliwa (Wilaya):
4. Mahali anapoishi sasa (Wilaya):
5. Jina la Baba Mzazi / Mlezi:
6. Anuani ya Baba Mzazi / Mlezi:
.....
- Namba ya simu ya Baba Mzazi / Mlezi:
7. Jina la Mama Mzazi / Mlezi:
Namba ya simu ya Mama Mzazi / Mlezi:
8. Dini ya Mwanafunzi:
9. Dini ya Baba / Mlezi:
10. Dini ya Mama Mzazi / Mlezi:
11. Kazi ya Baba Mzazi / Mlezi:
12. Michezo atakayoshiriki shuleni ni:
.....
.....