TAARIFA YA UTEKELEZAJI KAZI IDARA YA ARDHI NA MALIASILI (JULAI- SEPTEMBA 2017)

I. ARDHI
SIN [JINALA |LENGO MAKISIO UTEKELEZAJI |% YA |FEDHA % YA JUMLA YA MATUMIZI HADI SASA
MRADI UTEKEL|ILIYOTUMIKA |UTEKELEZ
EZAJI |ROBO HIl AJl
KIUMB KIFEDHA
(0]
HIW WAN ( JUMLA S/IKUU/WAH | HIW JUMLA
S/IKUU ANC WANAN
IWAH HI CHI
1|Kutayarish |Kuandaa 3,000,000 - 3,000,000 |Hati miliki 22 15% - 60,000 - - 60,000
a Hati hati miliki zimeandaliwa
milikiza {150 kwa katika mji wa
kawaida [mwaka Ibanda na Kyela
mjini.Hati 8
zimewasilishwa
kwa Kamishna
Msaidizi wa Ardhi
Kanda (Mbeya)
kwa hatua za
tidhinishwaii na
2|Kutayarish |Kutayarisha 2,400,000 - 2,400,000 |Hati miliki za kimila 20% - 60,000 - - 60,000
a hati Hati miliki 40 zimeandaliwa
milikiza [za Kimila katika vijiji vya
kimila 200 Talatala, Ngyeke,

Kajunjumele,
Mababu,
Katumbasongwe,
Ndwanga, Nkokwa
na Lubaga .Hati 12
zimeshasainiwa na
kusajiliwa

31




kuwasilishwa kwa
Mpima wa Mkoa
kwa udhinishwaji.

3|Kufufua  [kuweka 3,000,000 3,000,000 |Mipaka ya viwanja | 80.00%
mipaka ya [alama mpya 58 imefufuliwa kwa
viwanja  |katika utambuzi wa
viwanja mipaka katika eneo
katika mji wa la Ibanda na
Ibanda na Kiwanja kimoja cha
eneo la JWTZ zoezi la
kambi ya awali ufufuaji wa
JWTZ mi paka
Ipyana umefanyika.
5|Kufanya |Kufanya 4,450,000 4,450,000 |Nyumba 2 10%
uthamini  |uthamini zimefanyiwa
kwa ajili yalkwa ajili ya uthamini kwa ajili
uhamisho |uhamisho ya uhamisho wa
wa miliki  Jwa miliki wa mali
nyumba 20
6|Kutaarisha|Kutayarisha Jumla ya ramani za 15%
ramani za [ramani za hati 22
hati hati 150 kwa zimeandaliwa Kyela
mwaka. mjini na lbanda na
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Masoko, na
kuhimiza utunzaji
wa vyanzo vya maji
vya mito Sama kata
ya Ibanda na
Mwega kata ya
Ngana

8|Upimaji  |Kupima 3,000,000 3,000,000 |viwanjai (57) 35% -
wa viwanja 200 vimepimwa katika
viwanja na |katika miji ya eneo la Nkuyu,
mashamb |Ipinda, Ibanda na Kyela
a Ibanda na mjini na mashamba
Kyela mijini 9 katika vijiji vya
Lupaso, Ibungu,
Kandete, Katembo
na Mahenge
yamepimwa tayari
kwa kuwasilishwa
wizaraya Ardhi.
Jumla Ndogo 15,850,000 120,000 120,000
Il. MALIASILI
1|Utoaji wa [Kutunza 5,000,000 5,000,000 |elimu imetolewa ya 22% -
elimuya |mazingira utunzaji wa
kutunza [katika mazingira katika
mazungira [maeneo kijiji cha Itete kata
mbalimbali ya Ngonga na
na kutunza kufanya doria
uoto wa asili katika msitu wa
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[JumLA Kuu | - [ 20850000] - | 20,850,000 | - | | - - | 120000 - [ - | 120,000 |
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