IDARA YA KILIMO: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA ROBO YA KWANZA (JULAI - SEPTEMBA) 2017/2018

NA | JINALA LENGO LA GHARAMA YA MRADI (BAJETI) UTEKELEZAJ |% FEDHA % JUMLA YA MATUMIZI HADI SASA
MRADI MWAKA | UTEK|ILIYOTUMIKA |UTEKE
ELEZ |ROBO HIl LEZAJI
AJl KIFED
KIUM HA
BO
(PHY
SICA
L)
=) = =) T <
g % § JUMLA g % ‘;’ 3
@ = @ = 3
1|Kuboresha |Kuwezesha 2,000,000 2,000,000 Mradi -
hudumaza |uingizaji wa haujaanza
ugani umeme katika
Wilayani Kituo cha
Rasirimali za
Kilimo cha Kata ya
Kajunjumele
ifikapo Juni 2018
2|Kuboresha [Kukamilisha ujenzi 5,000,000 5,000,000|Mradi -
hudumaza |wa Kituo cha haujatekelezw
ugani Rasirimali za a kwa sababu
Wilayani Kilimo (WARC) fedha
cha Ndobo Ndobo hazikutolewa
ifikapo Juni 2018 kutokana na
makusanyo
madogo ya
mapato ya
ndani
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kuazimiwa ubora
(QDS) ifikapo
Juni, 2018

3|Kuongeza |Kuratibu na 28,827,410 28,827,410|Pembejeo za 25 1,990,000 1,990,000 1,990,000
uzalishaji wa |kusimamia zoezi ruzuku ya zao
mazaoya |la usambazaji wa la korosho
biasharana |pemebejeo za (salfa ya unga
chakula ruzuku ya kilimo tani 4.6)

ifikapo Juni 2018 zimechukuliwa
kutoka ghala la
Songea.
Upuliziaji wa
mikorosho
unaendelea
4|Kuongeza [Kuratibu na 5,505,000 5,505,000|Mradi
uzalishaji wa |kusimamia haujaanza
mazaoya |upatikanaji wa
biashara na |miche bora ya
chakula michikichi hadi
kufikia Juni 2018

5|Kuongeza |Kuendesha 2,010,000 2,010,000|Mradi
uzalishaji wa |mafunzo kwa haujaanza
mazaoya |wakulima wa kata
biashara na |sita (6) juu ya
chakula mbinu bora za

kilimo kwa njia ya
mashamba darasa
na mashamba ya
mfano

6|Kuongeza |Kufanya mafunzo 3,000,000 3,000,000|Mradi
uzalishaji wa |kwa wakulima 5 haujaanza
mazaoya |na maafisa ugani
biashara na |7 juu ya uzalishaji
chakula wa mbegu za
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kusindika mawese

Ipinda ifikapo Juni
2018

7|Kuongeza  |Kuwawezesha 14,550,000 14,550,000(Mradi 20| 5,318,547.00 37 5,318,547 5,318,547
uzalishaji wa |wakulima kushiriki umekamilika
mazaoya |maonesho ya ambapo
biashara na |nane nane ifikapo viongozi
chakula June 2018 wanne (4),

wataalam 40
na wakulima
51 walishiriki
maonesho
mwezi Agosti
2017
Kuongeza [Kuwezesha 7,669,730 7,669,730|Mradi
thamaniya |upatikanaji wa haujatekelezw
mazao kwa |mashine za a kwa sababu
kuwezesha |kupiga chapa, fedha
kufanya kufungasha na hazikutolewa
usindikaji kuweka alama za kutokana na
utambulisho katika makusanyo
mradi wa madogo ya
kusindika mpunga mapato ya
wa Kijiji cha ndani
Kikusya ifikapo
June 2018
Kuwezesha ujenzi 5,000,000 5,000,000|Mradi
wa jengo la haujaanza
mashine ya
kusindika mawese
kijiji cha Ipinda
ifikapo June 2018
Kuwezesha 1,751,702 1,751,702Mradi
uingizaji wa haujaanza
umeme katika
mashine ya
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Kuwezesha 3,000,000 3,000,000|Mradi
uchimbaji wa haujaanza
kisima kirefu cha
maji katika
mashine ya
kusindika mawese
ya Ipinda ifikapo
Juni 2018
9|Kuboresha |Kuwezesha 3,800,000 3,800,000{Mradi
mazingira ya |ununuzi wa pikiiki haujaanza
utendaji kazi |1 kwa ajili ya
kwa shughuli za ugani
watumishi  |ifikapo Juni 2018
katika
kusimamia
miradi
10[{Kuboresha [Kuwezesha 3,600,000 3,600,000|Mradi
Mazingira ya [upatikanaji wa haujaanza
utendaiji kazi |taarifa za
kwa utekelezaji wa
watumishi  [shughuli za kilimo
katika za kila siku (ARDS
kusimamia |-LGMD2) kutoka
miradi katika kata 20
ifikapo Juni 2018
11|Kuboresha |Kufanya 26,700,000 26,700,000{Usimamizi na 25 5,890,000 22 5,890,000 5,890,000
mazingira ya |usimamizi na ufuatiliaji wa
utendaiji kazi |ufuatiliaji wa miradi ya
kwa miradi ya kilimo kilimo
watumishi  |ifikapo Juni 2018 unaendelea.
katika
kusimamia
miradi
JUMLA NDOGO 112,413,842 112,413,842 13,198,547 12 13,198,547 13,198,547
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KITENGO CHA USHIRIKA

1

Kuwajengea
uwezo
wanachama
awa vyama
vya ushirika
wilayani

Kutoa mafunzo ya
siku 2 kwa bodi za
vyama vya msingi
vya wakulima
(AMCOS) juu ya
usimamizi na vifaa
vya tathmini
ifikapo Juni 2018

200,000

200,000

Mradi
haujaanza

Kutoa mafunzo ya
siku 10 kwa bodi
za vyama vya
msingi vya
wakulima
(AMCOS) juu ya
utawala bora na
uwajibikaji ifikapo
Juni 2018

1,500,000

1,500,000

Mradi
haujaanza

Kutoa mafunzo ya
siku 10 kwa
watunza vitabu
vya kumbukumbu
20 wa vyama vya
kuweka na
kukopesha ifikapo
June 2018

120,000

120,000

Mradi
haujaanza

Kutoa mafunzo ya
siku 5 kwa vyama
vya ushirika
vipyalvinavyoanzi
shwa ifikapo June
2018

2,420,000

2,420,000

Mradi
haujaanza
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Kufanya kikao 1
cha wadau cha
kuhamasisha jamii
kuanzisha na
kujiunga na
vyama vya
ushirika ifikapo
Juni, 2018

120,000

120,000.00

Mradi
haujaanza

Kuendesha
mafunzo ya siku 5
kwa wanaushirika
juu ya ujasiriamali
wa ushirika na
uendeshaji wa
mikopo kwa
vyama vya
kuweka na kukopa
ifikapo Juni 2018

1,270,000

1,270,000.00

Mradi
haujaanza

JUMLA NDOGO

5,630,000

5,630,000

JUMLA KUU

118,043,842

118,043,842

13,198,547

13,198,547

13,198,547
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