
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA 

Simu:  025-2540035/7                                                               Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Barua pepe: ded@kyeladc.go.tz                                                                 S. L. P.  320, KYELA,                    

 Nukushi: 025-2540425                                                                            MBEYA – TANZANIA 

 

 Kumb. Na. KDC U.4/2/32                                                       Tarehe 19.07.2018 

_______________________________________________________________________________ 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Kyela  kata ya Mwanganyanga,  Anakaribisha 

maombi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi  28 za 

watendaji wa Uchaguzi  kama ifuatavyo: 

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 8) 

SIFA ZA MWOMBAJI. 

 Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaalum kutoka 

Shule au Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla yaliyopo 

kwenye tangazo hili. 

2.  MSIMAMIZI MSADIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI    12) 

SIFA ZA MWOMBAJI. 

 Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma 

kutoka Shule au Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla 

yaliyopo kwenye Tangazo hili. 

3. KARANI MWONGOZAJI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA NAFASI   8 ) 

SIFA ZA MWOMBAJI. 

 Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma 

kutoka Shule au Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla 

yaliyopo kwenye Tangazo hili. 
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MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE. 

 Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri wa miaka 18 na 

kuendelea. 

 Mwombaji asiwe kiongozi  wa chama chochote cha Siasa. 

 Waombaji wawe waadilifu, watiifu na wenye akili timamu. 

 Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya 

wadhamini (Rerees) wawili. 

 Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya kidato 

cha nne, kidato cha sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa 

walizonazo kwa mujibu wa Tangazo hili. 

 Waombaji waambatishe picha tatu ‘Passport Size’ za hivi karibuni. 

 Waombaji ambao tayari ni watumishi wa umma wapitishe barua zao za 

maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao. 

 Waombaji watakaowasilisha taarifa za sifa za kugushi watachukuliwa hatua 

za kisheria. 

 Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 25.07.2018. 

 Unapotuma maombi tumia anuani ifuatayo: 

Msimamizi wa Uchaguzi, 

Jimbo la Kyela , 

S.L.P. 320, 

KYELA. 
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