
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA 
 

Simu:  025-2540035/7                                                              Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Barua pepe: ded@kyeladc.go.tz                                                S. L. P.  320, KYELA,                    

 Nukushi: 025-2540425                                                             MBEYA - TANZANIA 
 

                                                                               Tarehe 16.08.2017 
 

TANGAZO  LA NAFASI ZA  KAZI 
 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela kwa kushirikiana 

na program ya Walter Reed, anatangaza nafasi za kazi ya Karani wa 

Takwimu (Data Clerk) nafasi  nne (4). 

 

SIFA ZA MWOMBAJI 

1. Awe ni Mtanzania asiyepungua umri wa miaka 18 na asiyezidi umri wa 

miaka 45. 

2. Awe amehitimu mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo kinachotambuliwa na 

Serikali. 

3. Mwenye sifa ya Astashahada, Stashahada, na Shahada ya Teknolojia ya 

habari;  Sayansi ya Komputa ni sifa ya ziada. 

4. Awe na uzoefu usiopungua miezi sita kazini. 

5. Awe mwaminifu na mtunza siri. 

 

MAJUKUMU 

1. Kuhakikisha kumbukumbu za wateja wa CTC zinatunzwa kulingana na 

mwongozo wa taifa. 

2. Kuingiza taarifa za wateja kwenye Mfumo wa Kielektroniki, kila siku. 

3. Kusaidiana na watoa huduma za Afya, katika kuandaa taarifa ya kila 

mwezi, robo na mwaka. 

4. Kutoa taarifa za wateja wasiofika kwa wakati kupata huduma, kila mwezi 

na kurekodi mrejesho kulingana na muongozo. 

5. Kufanya uchunguzi (Data Quality Check) wa taarifa zinazoingia kwenye 

mfumo wa taarifa kabla na baada ya kutunza kumbukumbu kwa siku 

husika. 

6. Kushirikiana na watoa huduma wa afya katika kuhakikisha ubora wa 

takwimu unazingatiwa. 

7. Kushirikiana na wadau/wafadhili katika kuboresha huduma kwa wateja wa 

CTC na huduma ya mama na mtoto. 

8. Kushiriki katika  kutoa elimu na ushauri nasaha kwa watu walio kwenye 

huduma za CTC. 
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9. Kuhudhuria mafunzo mbalimbali ndani ya Wilaya na Mkoa kama 

itakavyoelekezwa na Mkurugenzi au wafadhili. 

10. Kufanya majukumu mengine kama atakayopangiwa na Mkurugenzi 

Mtendaji, Mganga Mkuu wa Wilaya na Mganga Mfawidhi wa 

Hospitali/kituo cha Afya/Zahanati 

 

 

MSHAHARA NA UKOMO WA MKATABA – Kazi hii ni ya mkataba wa 

mwaka mmoja.  Mshahara kwa mwezi ni Tsh.  700,000/= 

 

Aidha maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 

Wilaya ya Kyela, S.L.P.  320,   Kyela. 

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 31.08.2017 saa 9.30 ALASIRI. 

Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwa ajili ya usaili watajulishwa. 

 

Imetolewa na:- 

 

 

 

 

Mussa J. Mgata 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

HALMASHAURI YA WILAYA, 

KYELA. 
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