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HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA 
 

Tel. 025-2540035 
                                                      P. O. BOX. 320, 

                                                                                      KYELA 
FAX NO. 025-2540425                                                MBEYA - TANZANIA. 

 
KUMB NA.KDC/PRS/A//02/12                                        07/06/2017 

 

 

TANGAZO LA ZABUNI  
ZABUNI  NA. LGA/074/2017/2018/PREQ/01  

KWA AJILI YA KUPATA WAZABUNI UTOAJI WA HUDUMA, 
VIFAA NA MAKANDARASI WA MAJENGO, BARABARA NA 

UMEME MWAKA WA FEDHA 2017/2018 
  
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela anawatangazia wananchi 
wote wenye uwezo na sifa ya kutoa huduma, kuuza/kusambaza vifaa na 
Makandarasi kwa kazi za ujenzi na umeme  kwa kipindi cha mwaka wa fedha Julai, 
2017 hadi Juni 2018 kuomba Zabuni mbalimbali zilizochanganuliwa kwenye jedwali 
lifuatalo : 
 

Lot Na. AINA YA ZABUNI 

 LGA/074/2017/2018/PREQ/02 
ZABUNI ZA HUDUMA NA VIFAA 

1 Uuuzaji wa madawa na vifaa tiba (medical supplies & equipments) 

2 Matengenezo ya vifaa tiba   

  3 Uuzaji wa Gas ( LP Gas, gesi  ya Majokofu n.k 

4 Uuzaji wa Samani za ofisi (Furniture & Fittings) 

5 Uuzaji wa Dizeli , Petroli na Mafuta ya taa (supply of diesel,petrol and 
Kerosene) 

6 Huduma ya Matangazo kwa njia ya  Vipaza Sauti 

 
7 

Kutoa huduma ya Ulinzi katika ofisi za Halmashauri na maeneo mengine 

8 Huduma ya Usafi wa Mazingira katika Hospitali ya Wilaya 

 LGA/074/2017/2018/PREQ/W/03 MAKANDARASI  
(Shortlisting of Contractors [Civil, Building & electrical]) 

9 Makandarasi   wa kazi za ujenzi wa barabara, majengo na umeme 
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MASHARTI YA MWOMBAJI: 
 

1. Mwombaji lazima awe na leseni ya biashara, TIN, Hati ya Usajili na Ofisi 
inayotambulika. 

2. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha, athibitishe kwa kuambatanisha ‘Bank 
Statement’ ya miezi mitatu (3) iliyopita kutoka tarehe aliyoomba zabuni au 
‘audited Financial Statement’ ya miaka miwili ya karibuni. 

3. ‘Power of Attorney’ kwa Zabuni husika iambatanishwe kweye maombi ya 
zabuni. 

4. Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs.50,000/= (Elfu Hamsini tu) ambapo kiasi 
hicho kitalipwa na kukatiwa stakabadhi ya malipo ambayo itaambatanishwa 
katika barua ya maombi na fedha hizo hazitarudishwa. 

 
5. Mwombaji awe na vitendea kazi vya kutosha kumudu vyema zabuni anayoomba.  

 
6. Vitabu Vya  zabuni na maelezo mengine vinapatikana Ofisi ya Katibu wa bodi ya 

zabuni, S.L.P.320, Kyela.  Kuanzia saa 2.30 asubuhi mpaka saa 8.30 alasiri 
(Jumatatu – Ijumaa). 

7. Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatanisho husika (Company Profile)  
na kutumwa kwa:- 

KATIBU WA BODI YA ZABUNI 
HALMASHAURI YA WILAYA 

S.L.P.320 
KYELA. 

8. Mwombaji awe na Mashine ya Electronic Fiscal Devise (EFD) zinazotolewa na 
TRA kwa ajili ya kutolea risti za malipo. 
 

9. Maombi yatakayoletwa kwa njia ya FAX, Telefax na Telegraphic system 
hayatapokelewa na kufunguliwa siku ya Ufunguzi. 

 
10. Mwisho wa kupokea maombi ni Jumatano 28 JUNI,2017saa 5.00 asubuhi na 

zabuni zote kufunguliwa Jumatano 28 JUNI,2017 saa 5.00 asubuhi katika 
ukumbi wa mikutano Bomani.  Waombaji mnakaribishwa kuhudhuria ufunguzi 
kwa gharama zenu. 
 
 
 

B. Semwaiko  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

KYELA 
 

 


