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                               Tarehe 14/06/2016 
 

TANGAZO  MAALUM  
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA ANAWATANGAZIA 

WATUMISHI WOTE KUWA KUTAFANYIKA ZOEZI LA UHAKIKI WA TAARIFA ZA 

KIUTUMISHI ILI ZIUNGANISHWE KATIKA ZOEZI LA VITAMBULISHO VYA TAIFA 

LILILOFANYIKA CHINI YA USIMAMIZI WA NIDA. 

 

WATUMISHI WOTE WAMNATAKIWA KUFIKA NA VITAMBULISHO VYENU VYA UTAIFA ILI 

TAARIFA HIZO ZIINGIZWE KATIKA MFUMO WA TAARIFA ZA KIUTUMISHI (HICMS – 

LAWSON ) 

 

RATIBA NI KAMA IFUATAVYO: 

TAREHE WAHUSIKA MUDA MAHALI 

19.06.2017 WAKUU WA IDARA NA VITENGO KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

20.06.2017 WATUMISHI WOTE WA IDARA YA FEDHA 

BIASHARA, MIPANGO NA UTAWALA ( HEAD 

OFFICE ) 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

21.06.2017 WATENDAJI WA KATA NA VIJIJI VYOTE KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

22.06.2017 WATUMISHI WOTE IDARA YA KILIMO NA 

MIFUGO ( MAAFISA UGAVI WOTE ) 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

23.06.2017 IDARA YA AFYA USAFI NA MAZINGIRA 

(HOSPITALI YA WILAYA ) 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

24.06.2017 IDARA YA AFYA (HOSPITALI YA WILAYA ) KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

27.06.2017 WATUMISHI WA ZAHANATI NA VITUO VYA 

AFYA (TARAFA YA UNYAKYUSA) 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

28.06.2017 WATUMISHI WA AFYA ZAHANATI NA 

VITUO VYA AFYA (TARAFA YA NTEBELE) 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

30.06.2017 IDARA YA MAENDELEO YA JAMII OFISI 

KUU NA WALIOPO VIJIJINI. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

03.07.2017 IDARA YA ELIMU YA MSINGI: (KATA ZA 

TALATALA, MATEMA, IPANDE, ITOPE, 

NGONGA, BUSALE, IPINDA NA  NJISI. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

04.07.2017 (KATA ZA IKIMBA, BUJONDE,  MAKWALE, 

NDOBO,  IKOLO,  LUSUNGO, 

KATUMBASONGWE, MABABU NA  

NKOKWA. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

05.07.2017 (KATA ZA IPYANA, NGANA, IKAMA, 

MWAYA, MUUNGANO, KAJUNJUMELE NA 

IBANDA. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 



06.07.2017 KATA ZOTE ZA KYELA MJINI. KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

10.07.2017 IDARA YA ELIMU SEKONDARI:.  (KATA ZA 

TALATALA, MATEMA, IPANDE, ITOPE, 

NGONGA, BUSALE, IPINDA NA  NJISI. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

11.07.2017 (KATA ZA IKIMBA, BUJONDE,  MAKWALE, 

NDOBO,  IKOLO,  LUSUNGO, 

KATUMBASONGWE, MABABU NA  

NKOKWA. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

12.07.2017 (KATA ZA IPYANA, NGANA, IKAMA, 

MWAYA, MUUNGANO, KAJUNJUMELE NA 

IBANDA. 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

13.07.2017 IDARA YA UHAMIAJI KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

14.07.2017 POLISI KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

15.07.2017 MAGEREZA KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTUMISHI 

16.07.2017 TAKUKURU, TRA NA OFISI YA MKUU WA 

WILAYA 

KUANZIA SAA 2:30 

ASUBUHI 

OFISI YA UTIMISHI 

 

NB            KILA MTUMISHI ANATAKIWA KUJA NA KADI YA UTAMBULISHO WA URAIA  

                  KWA WALIOJIANDIKISHA NA HAWANA KADI WAJE ILI TAARIFA              

ZIWASILISHWE NIDA. 

 
 

UKIONA TANGAZO HILI TAFADHALI 

MJULISHE NA MWENZAKO. 
 

 

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA - KYELA 


