

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

SHULE YA SEKONDARI NDOBO

S.L.P 338

KYELA

TAREHE:

KUMB NA. HWK/NDBSS/JINST.23/VOL1.

JINA LA MWANAFUNZI

S.L.P

.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NDOBO WILAYA YA KYELA MKOA WA MBEYA MWAKA 2021

Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2020. Muhula wa kwanza wa masomo utanza tarehe 11 Januari, 2021 mnamo saa moja asubuhi.

Tafadhali sana kuwa makini na maelekezo yote yaliyoambatishwa na barua hii kasha jaza fomu ya kukubali nafasi uliyopewa.

“KARIBU SANA KATIKA SHULE HII”

MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI NDOBO

1.0 MAMBO MUHIMU YAKUZINGATIA

1.1. SARE ZA SHULE

➤ WAVULANA

- Shati nyeupe mbili (2) mikono mifupi (Tetron)
- Suruali mbili (2) moja ya Zambarau na nyingine ya damu ya Mzee
- Mikanda miwili (2) nyeusi (mikanda ni lazima)
- Viatu vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu-ikiwezekana jozi mbili
- Kipindi cha mafuriko ataruhusiwa kuvaa bajaji nyeusi za kamba
- Soksi jozi mbili (2) nyeusi
- Tai mbili rangi dhambarau na damu ya Mzee

➤ WASICHANA

- Blauzi nyeupe mbili mikono mifupi
- Sketi mbili ya zambarau na damu ya Mzee ndefu zinazogusa viatu
- Viatu nyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu na soksi nyeupe. Jozi mbili (Free size)
- Kipindi cha mafuriko ataruhusiwa kuvaa bajaji nyeusi zenye kamba

1.2 SARE ZA MICHEZO

- T-shirt rangi ya bluu au nyeupe
- Bukta rangi ya bluu / Tracksout Blue
- Raba

1.2. VIFAA VINGINE VYA KULETA

- Daftari aina kaunta book tisa (9) quire 2 na daftari ndogo tisa (9) kwa ajili ya test. Pia usisahau Begi
- Picha nne (4) passport size
- File la kutunzia kumbukumbu zako
- Biki na mkebe wa hesabu

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA.

SHULE YA SEKONDARI NDOBO,
S.L.P. 338
KYELA

TAREHE.....

KUMB NA. HWK/NDBSS/JINST. 23/VOL.1

JINA LA MWANAFUNZI.....

S.L.P

.....

YAH: MAAGIZO YA KIJUUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NDOBO WILAYA YA KYELA MKOA MBEYA MWKA A 2021

Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kdiato cha

.....katika shule hii mwaka

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe

Saa.....

Tafadhali sana kuwa makini na maelekezo yote yaliyo ambatanishwa na barua hii kisha jaza fomu ya kukubali nafasi uliyopewa

“KARIBUNI SANA KATIKA SHULE HII”

.....

MKUU WA SHULE