



(IJAZWE NAKALA TATU)  
**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**SHERIA YA ARDHI NA 4 YA 1999**

**MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI**  
 (CHINI YA KIFUNGU NAMBA 25)

1. (a) Mimi/ sisi.....Umri.....Jinsia.....  
 .....Umri.....Jinsia.....  
 .....Umri.....Jinsia.....  
 (b) Anwani..... Simu  
 .....Barua pepe.....
2. Uraia.....
3. Ardhi inayoombwa  
 (a) Kiwanja/Shamba Na.....  
 (b) Ukubwa (Kama unajulikana).....  
 (c) Ujazo (Chini, kati, juu) changua (1).....(2).....(3).....  
 Namba ya kiwanja.....Ukubwa wa kiwanja.....
4. Matumizi ya ardhi inayoombwa .....
5. Nina/tuna/thibitisha kwamba nina/tunamiliki ardhi/shamba katika maeneo mengine .....
6. Kama ulikuwa mmiliki wa shamba au nyumba taja namba ya uthamini au uthibitisho mwingine.....
7. Nitazingatia masharti ya kumiliki Ardhi kwa mujibu wa sheria
8. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha.....
9. Fafanua uwezo au mpango ulionao wa kukuwezesha kuendeleza ardhi hiyo ndani ya miaka mitatu .....
10. Tafadhali zingatia kuwa kama ombi hili litakubalika, utatakiwa kukamilisha malipo yanayohitajika kwa ardhi itakayotajwa. Malipo yafanyike ndani ya siku 30 kuanzia tarehe ya waraka wa malipo na uwasilishe stakabadhi Ofisi ya Ardhi iliyotoa fomu hii. HAKI YAKO YA KUA ARDHI HIYO ITAKOMA MUDA HUO UKIISHA BILA MALIPO YOTE KUKAMILISHWA
11. Ninathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu na nina/tuna/kubaliana na masharti yaliyoelezwa.

Saini ya mwombaji.....Tarehe.....

**KWA MATUMIZI YA OFISI TU**

**KUMBUKUMBU NA.....**

Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na.....ya Tarehe.....  
 Amekubaliwa Kiwanja Na..... ukubwa wa ..... PIN .....

Maombi yamekataliwa kwa sababu .....

**Kamishna wa Ardhi/Afisa Mteule**

Nime/tume/kabidhiwa nakala. Saini ya Mwombaji/Waombaji.....  
 Tarehe.....