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UTANGULIZI: 

Kipindi cha pili cha awamu ya tatu ya Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASAF ) 

kilizinduliwa rasmi na aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 

hayati Dr John Pombe Joseph Magufuli mwezi Februari 2020. Hata hivyo 

utekelezaji ngazi ya kijiji/ mtaa haukuanza mara moja kutokana na mlipuko wa 

ugonjwa wa homa ya mapafu unaosababishwa na virusi vya korona. 

Utekelezaji wa Mpango ulianza rasmi  mwezi Julai 2020 kwa kufanya zoezi la 

uhakiki wa kaya za walengwa kwenye vijiji 75 vilivyokuwa kwenye Mpango. 

UTEKELEZAJI 

Kwa mwaka wa fedha 2021/2022, Halmshauri ya Wilaya ya Kyela imepokea 

shilingi 937,532,826.00 kwa ajili ya kutoa ruzuku kwa kaya za walengwa 6,601 

katika vijiji 111 ( vijiji 93 na kata/vitongoji vya mamlaka ya mji mdogo wa Kyela) 

kwa walengwa wanaopokea kwa nji ya taslimu kama ifutavyo: 

Dirisha la Julai/Agosti na Sept/Oktoba 2021 …………………….shs 336,289,412.00 

Dirisha la Nov/Des 2021 na Jan/Feb 2022…………………………shs  411,458,926.00 

Dirisha la Machi/April 2022………………………………………………shs  189,784,488.00 

                           Jumla                                                                    shs 937,532,826.00  

MAFANIKIO YA MPANGO 

Mafanikio kadhaa yamepatikana katika kaya za walengwa kutokana na 

utekelezaji wa mpango ambapo kaya 418 zimeanzisha biashara ndogondogo za 

uuzaji wa mbogamboga, matunda,maharage , mawese, maziwa nk. Kaya 928 

zimeanzisha ufugaji wa kuku, bata, nguruwe ng’ombe na mbuzi. Kaya 364 

zimeboresha makazi kwa kujenga nyumba za tofali na kuezeka/ kulaza bati, 

kaya 336 zimejenga vyoo vya kudumu. 



CHANGAMOTO 

1. Baadhi ya walengwa kutokuwa na vitambulisho/namba za NIDA kwa ajili 

ya kujisajili kwenye malipo kwa njia ya mtandao 

 

UTATUZI WA CHANGAMOTO 

1. Kuendelea kuhamasisha walengwa kufuatilia vitambulisho /namba za 

NIDA 

 

 

 

          

                          
 

 
 

..................................... 
EZEKIEL H. MAGEHEMA 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 
KYELA 

 

Halmasahuri ya Wilaya ya Kyela, S. L. P.  320,  Kyela,  Mbeya , Simu. 025-2540035/7, Nukshi 025-2540425, www.kyeladc.go.tz 

 

http://www.kyeladc.go.tz/

