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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI (LINARUDIWA) e -*

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya V/ilaya ya ¥ yeta anapenda kuwakaribisha
Watanzania wote wenye sifa za kuomba nafasi ya kaz ya Waandishi Waendesha
Ofisi Daraja la Il (Makatibu Mahsusi Daraja la Il) vat#a Halmashaur ya Kyela baada
ya kupata kibali cha ajira kwa Katibu Mkuu Uturnishy kumbu Na FA 87/228/01/3 cha
tarehe 13 Mei, 2022 kwa Nafasi (3)

1. WAANDISHI WAENDESHA OFISI DARAJA LA Il (KATIBU MAHSUSI Il )
NAFASI 3
Sifa za mwombaji

¢ Awe amehitimu kidato cha nne

¢ Awe amehitimu mafunzo ya uhazili na kufaulu Mthan: wa hatua ya tatu

e Awe amefaulu somo la hatimkato ya Kiswahili na kungereza maneno 80 kwa
dakika moja.

e Awe amepata mafunzo ya Computa kuloka chuo chochote
kinachotambulikana na Serikali na kupata Cheti katika program za windows,
Microsoft office, Internet, E-mail na Publisher.

e Awe amefuzu Mafunzo ya Stashahada (Diploma ya Uhazil) au cheti cha
NTA Level 6) cha Uhazili.

.Kazi na Majukumu ya Waandishi Waendesha Ofisi Daraja la Il (Katibu
Mahsusi ll.)

e Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

o Kusaidia kuwapokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

e Kusaidia kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za wakuu wake na kuratibu kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu mkuu wake kwa wakati unaohitajika

¢ Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kikazi hapo ofisini.

e Kusaidia kufikisha maelezo ya mkuu wake kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi wake hao.

e Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu
waliyopo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazo husika.

o Kutekeleza kazi zote ataka.u kuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.
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MASHARTI YA UJUMLA

Mwombaji awe Mtanzania mwenye umvi usio pungua miaka 18 na usiozdi
miaka 45

Mwombaiji aambatanishe cheti cha kuzakwa

Mwombaji aambatanishe maelezo yakyoptosheleza (cv)

Yenye anuani na namba za simu za kuarmnia pamosa N3 Mapna ya wadhamini
watatu (referees) wa kuaminika pamoja na namba zao za simu Maombi
yaambatanishwe na picha moja (passport size) ya hvi karbuni na andikwe jina
kwa nyuma

Barua za maombi ziandikwe kwa mkono na ziambatamshwe na nakala za vyeti
vya elimu kutoka vyuo vinavyotambulkana na Serkah

Testimonials provisional results Statement results hazikubaliki

Waombaji wole waliosoma nje ya nchi wahakkshe vyell vyao wmefanywa
ulinganishi na TCU na NACTE

Waombaji wote watapaswa kuangaha mara kwa mara kwenye Towuti ya
Halmashauri kwani wale watakao itwa kwenye mchup wa awall majina
yatawekwa hapo

Maombi yatumwe kwa njia ya posta kwa anwani fuatayo

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya ya Kyela,

S.L.P 320,

KYELA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10.04.2023

o Tangazo hili linafuta tangazo la tarehe 24.01.2023

Nakala kwa:-

Katibu Secretariet ya Ajira Katibu katika Utumishi wa Umma
Jengo la Utumishi (UDOM)

S.L.P 2320,

DODOMA.

Mbao za Matangazo

o Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya Kyela.
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Kenneth Nzilano

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KYELA.

Halmasahuri ya Wilaya ya Kyela, S. L. P. 320, Kyela, Mbeya, Simu. 025-2540035/7, Nukshi 025-2540425,

ded@kyeladc.go.tz Tovuti www.kyeladc.go.1z
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