JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA 24 MikOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

17.04.2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Msaidizi wa Hesabu Daraja la | (Nafasi 2):-
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
anawatangazia wananchi wote wenye sifa kuleta maombi ya

kazi ya Msaidizi wa Hesabu Daraja la | yenye ngazi ya mshahara
wa TGS C1 sawa na Tsh (585,000) kwa mwezi.

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Kuajiriwa wenye stashahada ya uhasibu kutoka chuo
kinachotambulika na Serikali.
AU

Kuajiriwa mwenye cheti cha ATEC || inayotolewa na NBAA a

sifa nyingine zinazolingana na hizo zinazotambulikana na
2. Awe ni Mtanzania asiyezidi umri wa miaka 45.

1. Mwombaji anatakiwa kuambatanisha t i
(CURRICULUM VITAE) ikionyesha sand
namba za simu anazotumia. |

2. Mwombaiji anatakiwa kuwa na vyeti
vyeti vyake vya taaluma vik |
» Cheti cha kuhitimu kidato ct
» Cheti cha Stasha
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\ .
Kutunza daftari | Matumizi ya kawaida na maendeleo
2. Kutunza Nyaraka za hatj z4 malipo.

3. Kuingiza Mapato na matumiz kwenye vitaby vya fedha.
4. Kupeleka barua/nyaraka za uhasibu benki.

9. Kuandika taarifa mbalimbali za fedha Zilizopokelewa . |
6. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na Mkuu y
wake wa kazi.

NB: Ajira zitakuwa na mkataba kwa mwaka mmoja mmoja.

Aldha maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Kyela, S.L.P. 320, - Kyela.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 30.04.2023 saa 9.30
ALASIRI.

Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwva kwa ajili ya
watajulishwa.
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