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Nyongeza “'B” ya barua
MMJKT/2730-3 (HANS)

ya tarehe 22 Agosti 2023

Zifuatazo ni Sifa za Kuzingatia

Katika zoezi la Kuwaandikisha Vijana

1. Awe raia wa Tanzania.

2. Umri.
a. Kwa Vijana wenye Elimu ya Darasa la Saba umri ni kuanzia

miaka 16 hadi 18, waliomaliza Elimu ya Msingi kuanzia Mwaka
2020, 2021, 2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya

Msingi

b. Vijana wenye Elimu ya Kidato cha Nne umri usiwe zaidi ya
miaka 20, waliomaliza Elimu ya Sekondari kuanzia Mwaka 2020,
2021, 2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya Sekondari
(Secondary Leaving Certificate) na cheti halisi cha matokeo
(Academic Certificate). Awe na ufaulu wa Daraja la Kwanza hadi
Daraja la Nne. Kijana mwenye Daraja la Nne awe na ufaulu wa alama

kuanzia 26 hadi 32.

c. Vijana wenye Elimu ya Kidato cha Sita umri usiwe zaidi ya miaka
22, waliomaliza Elimu ya Sekondari kuanzia Mwaka 2020, 2021,
2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya Sekondari
(Secondary Leaving Certificate) na cheti halisi cha matokeo
(Academic Certificate). Awe na ufaulu wa Kuanzia Daraja la Kwanza

hadi Daraja la Nne.

d. Vijana wenye Elimu ya Stashahada umri usiwe zaidi ya miaka
25, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha Chuo.

e. Vijana wenye Elimu ya Shahada umri usiwe zaidi ya miaka 26,
awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha Chuo.

f.  Vijana wenye Elimu ya Shahada ya Uzamili umri usiwe zaidi ya
miaka 30, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha Chuo.

3. Awe na Afya njema, Akili timamu na asiwe na alama yoyote
ya michoro mwilini (Tattoo).
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4, Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia
Mahakamani na hajawahi kufungwa.

5. Awe na Kitambulisho cha Taifa au namba ya utambulisho
Kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

6. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate).

7. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha
Mafunzo au Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo wala kuajiriwa nd

idara nyingine Serikalini.

8. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma kwa Kundi la Kujitolea
na Kundi la lazima (Mujibu wa Sheria).

9, Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya Kulevya,
bangi na yanayofanana na hayo.

10. Angalizo: Kijana atakayepatikana na nyaraka za kughushi
atachukuliwa hatua kali za kisheria kulingana na taratibu zilizopo.

Vifaa wanavyotakiwa kwenda navyo JKT
1. Bukta ya rangi ‘Dark Blue’ yenye mpira kiunoni (elastic) iliyo

na mfuko mmoja nyuma, urefu unaoishia magotini isiyo na zipu,
kwa vijana wa kike iwe na mpira kiunoni na kwenye pindo za

miguu.

Raba za michezo zenye rangi ya kijani au blue.

Shuka mbili za kulalia zenye rangi ya blue bahari.

Soksi ndefu za rangi nyeusi.

Nguo za kuzuia baridi kwa waliopangiwa mikoa yenye baridi.
Truck suit ya rangi ya kijani au blue.

Flana ya kijani kibichi yenye kola ya duara isiyo na maandishi.
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Nauli ya kwenda makambini na kurudi nyumbani.
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