



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA



Tarehe: 24 Juni, 2025

TANGAZO LA MABADILIKO YA UKUMBI WA USAILI

**WASAILIWA WA KADA YA MSAIDIZI WA
KUMBUKUMBU DARAJA LA II NA MSAIDIZI WA
MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II MNATANGAZIWA
KUWA, UKUMBI WA USAILI UMEBADILISHWA KUTOKA
UKUMBI WA BOMANI KWENDA SHULE YA SEKONDARI
KYELA.**

**MNATAKUWA KUFIKA TAREHE 27 JUNI, 2025 KATIKA
SHULE YA SEKONDARI KYELA SAA MOJA KAMILI
ASUBUHI (7:00) MKIWA NA VIAMBATA VYOTE HALISI
KAMA ILIVYO KWENYE TANGAZO LA KUITWA KWENYE
USAILI.**

LIMETOLEWA NA:

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KYELA**