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JAMHUR! YA MUUNGANO WA TANZANIA

t\ OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
Tarehe 24 05 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ

Mrurugenz wa Halmashaun ya Wilaya ya Kyela anawalangazia walanzania woiz

wenye sifa kuturna maombi kwa nafasi nane (8) kama iluatavyo -

1. DEREVA DARAJA LA Il (NAFASI 4)
Sifa Za Mwombaiji

Ave amol timu Kidate cha nne (iv)

Awe na Lesem ya daraja la E au 'C’ ya vendeshap magan ambayo
amefanya kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababicha ajah
Awe amehudhuna mafunzo ya msingi ya vendeshap magan (2asic Drving
Course) yanayotolewa na Cnuo cha Mafunzo ya Ufund) Stadi (VETA) au
Chue kingine «'inzcho tambuliwa na senkali

Awe na chet cha majanbio ya ufundi dara)a la |l

KAZI NA MAJUKURNL YA DEREZVA

R

Kulagua genkabla na baada ya safon il kubaini hali ya uzalama wa gan
Kuwapelekz watumishi maengo caombal kwsnye safan za kikaz
Kufanya malengenczo madogomadogo ya gari

Kukusanya na kusambaza nyarz' = mbalimbal

Kujaza na kutunza taanfa za salan zole kalika dzftan la 2alan

Kufanya wvsali wa gan

Kufanya kaz nyingine k2an ulakavyo elekezwa na meimam 7 wake

gazi ya mshahara - TG3 3

2, KATIBU MAHSUSIUI { NAFAS!4)

Sifa Za Mwornba),

Awe amehitin k 312 cha nne (4
Awe amehimu mafinzo va uhazil na kufaulu mit - an wa nalua ya taw
Awe amefaulu sormo ia natimkais va kiswahil na Kingeraza manens 00 kwa

dakika moja.

Awe amepata mafunzo ya CoMpyuwia  «uldka chuo  chochote
kinazhotambu'ika na Serikail ra «.o9°a chati kalxa Aregram za vWindows
Microsoft Cfiice Intemate e-rmai .- Publisner
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Kazi Na Majukumu Ya Katibu Mahsus: it

Kurhapa barua tsarifa na nysraka za kawanda

Kusacha hkuwapoxea wagen na kuwasad

shida 20 na kuwaemkers

sehemu wanapoweza kushughulikrwm

Kusaxta kutunza taarfakumbukumbu za matukio, mad: wagemn tarehe

Za vikao safan za mkuu wake na kuratbu kaz zingine |

. ‘»"‘r r:j‘r } n"s

kutekelerwa katka ofis: anayofanyia kaz) na kumuanfu mkuuy wake «wa

wakat unachitajka

Kusaidia ku'afuta na kumpatia mkuu wake majalada nyaraka au &t

chochote kinachohilagika katika shughuli za kikaz) hapo ofisim

Kusaidia kufiisha maelezo ya mkuu wake kwa wasawdizi wake na pa

kumuanfu kuhusu taarfa zozole anazokuwa amepewa na wasarh? wake

hao

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maocfis: wako katka sehemu

walopo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha

sehemu 21Nazo

husika.
Kutekeleza kazi zote atakazo kuwa amepangiwa na msimamiz wake wa

kazi

Ngazi ya Mshahara- TGS B

MASHARTI YA UJUMLA.,

Mwomba) awe mtanzania mwenye umn usiQ pungua maka 18 na
usiozidi miaka 45

Mwomba)y aambatanishe na chet cha huzalhiva

Mwombay aambalanishe maelezo yake bwnafs: yalyoptosheleza (o)
yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na mengine ya
wadnamin referece walaiu wa ktamrnina pamoja na namba 725 75
simu maombi yaamoatanishwe na picha moja (passport size) ya how
kanbunt na 1andikwe [ina kwa nyuma

Barua za maomb: ziandikwe kwa mkono na ziambatanishwe na naxala
za vye! vya elimu na taaruma kutoka vyuo vinavyotambulwa na senkah
Testrmunials prowvisional results, statement results hazikybalik
\Waombaj wote walio soma nje ya nchi wahakiushe e

vimetanyiwa uingansh na tcu na nacte
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Mkurugenzi Mtendajib (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Kye
S.L.P 320,

KYELA.

imetolewa na

Ezekiel H. Miagenhema
Mkurugenzi Mtendajl (W)

Halmashauri Ya Wilaya Ya Kyela.

vﬂg'~‘lt A Y

\Waombaj wote walapaswi

. Y '
ya Ha'mashaun kwani wale walake
mayna yalawekwa hapo

Maombi yatumwe kwa njia ya posta kwa

wa kupokea maombi i tarehe

jengo la Utumisht (UDOM)
5.L.P 2320

DODOULMA.

Mbao Za Matangazo

. ara kwen'e 1‘/‘_]:‘
, kuangaha mara lowa mMara owenys o

: v ! ( wa v
10 Ilwa kwenye mchujo v

anwani iiuatayo

07/06/2022.

¥ atibu Secretanal ya Apra Katika Utumishtwa Umma

fovuti Ya Halmashaun Ya Wilaya Ya Kyela

MXVRUGENZIMTEWDA
ABLMASHAUR, v A WL‘}S\)&.
KYELA

EZEKIELH. MAGEZHEMA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

KYELA
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