



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA**



TAREHE 01.12.2021

## **TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela anapenda kuwatangazia nafasi ya kazi kwa wataanzania wenye sifa kama ifuatavyo:

### **1. Dereva Daraja II Nafasi 1 ya kudumu**

#### **Sifa za Mwombaji**

- Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 45,
- Cheti cha kidato cha nne (form IV).
- Leseni ya udereva daraja la E au C
- Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
- Awe na cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la II (Grade test II)
- Ngazi ya mshahara ni TGS B
- Maombi yaambatanishwe na picha mbili (2) passport size.
- Maombi yaambatanishwe na cheti cha kuzaliwa cha mwombaji.



## Majukumu:

- Kuendesha gari
- Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote.
- Kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji matengenezo.
- Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari,
- Kutunza na kuandika daftari la safari log-book kwa safari zote.

Maombi yatumwe kwa,  
Mkurugenzi Mtendaji (W),

S .L. P 320,

**KYELA.**

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe **15.12.2021** saa **9.30**  
**ALASIRI.**

Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwa ajili ya usaili watajulishwa.

NB: Tangazo hili limerudiwa.

Imetolewa na:-



**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KYELA**

**EZEKIEL H. MAGEHEMA  
MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
HALMASHAURI YA WILAYA,  
KYELA**