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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

ashauri ya Wilaya ya Kyela anatangaza nafasi za

Mkurugenzi Mtendaji wa Halm
kazi za udereva.
Nafasi za Udereva;

Dereva Daraja II

Nafasi 1
Sifa za Mwombaji

e Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 45,
e Cheti cha kidato cha nne (form IV).

e Leseni ya udereva daraja la E au C
e Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Cource) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au

chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
Awe na cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la II (Grade test 1I)

e Ngazi ya mshahara ni TGS B
Maombi yaambatanishwe na picha mbili (2) passportisize.
Maombi yaambatanishwe na cheti cha kuzaliwa cha mwombaji.

Majukumu

e Kuendesha gari

e Kuhakikisha garina vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote.

e Kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu

unaohitaji matengenezo.
e Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari,

e Kutunza na kuandika daftari la safari log-book kwa safari zote.
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Katibu Mahsusi II1

Nafasi 1

Sifa za mwombaji
e Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 43,
e Cheti cha kidato cha nne (form IV).
e Cheti cha Uhazili kutoka chuo chochote kinachotambulivz na
e Cheti cha Komputa kutoka katika chuo chochote kinachotambulivwa na serikal
e Maombi yaambatanishwe na picha mbili (2) passportisize.
e Maombi yaambatanishwe na cheti cha kuzaliwa cha mwombzaji.

o idg
Crikaly

Majukumu
e Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

e Kusaidia kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao, nz kuwaelekezz sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

e Kutunza taarifa’kumbukumbu matukio, miadi, wageni, tarche za vikzo. safzn zz Miu
katika ofisi anzamofanyia kazi.

wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

e Kusaidia kutafuta kumpatia mkuu wake majaladz, nyarzkz zu ¥inw chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

o Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwz waszidizi wzle nz pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na waszidizi hzo
e Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika schemu zlipo. na

kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.
o Kutekeleza kazi zozote utakazokuwa umepewa na msimamizi wako wa kazi.
e Ngazi ya mshahara ni TGS B
Maombi yatumwe kwa,
Mkurugenzi Mtendaji (W),
S .L. P 320,

KYELA.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 12.03.2019 saa 9.30 ALASIRI.
Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwa ajili ya usaili watajulishwa.
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