OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITA#
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela anatangaza nafasi za kazi
kwa wakazi wa Wilaya ya Kyela wenye uwezo na uzoefu wa kazi ya kukusanya ushuru
(Revenue Collectors) katika vyanzo mbalimbali vya mapato kama ifuatavyo:-

1. MTOZA USHURU WA HALMASHAURI (REVENUE COLLECTOR)
IDADI YA NAFASI: 50

Sifa za mwombaji

i. Elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea

ii. Awe Raia wa Tanzania

iii. Awe mkazi wa Wilaya ya Kyela

iv. Awe na umri kuanzia miaka 18-45

v. Mwombaiji awe na wadhamini wawili (2) kila mdhamini anatakiwa kuwa na
hati ya mali isiyohamishika

vii. Picha mbili za (Passport size) rangi yoyote

viii. Mdhamini ambaye siyo Mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
ataambatanisha barua ya utambulisho toka kwa mwajiri wake.

ix. Mwombaiji ataandika juu ya bahasha majina kamili na Kata anayotoka.

2. MUHIMU
Tangazo hili linawahusu pamoja na Watumishi/Watoza ushuru wote
wanaendelea na kazi ya kutoza ushuru kwa sasa katika vyanzo mbalimbali vya
Halmashauri. (Wote wanapaswa kuomba upya)

3. MASHARTI YA KAZI|
Kazi hii itakuwa ni ya Mkataba wa miezi sita (6) na mkataba unaweza ingiwa
upya) au kutangaza nafasi husika upya kulingana na mahitaji ya Halmashauri ya
Kyela.

Malipo kwa mtoza ushuru yatalipwa kulingana na makusanyo kwa asilimia kumi
(10%) ya makusanyo ya chanzo husika.



Maombi yote yawasilishwe kwa anuani husika.

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
S.L.P. 320,

KYELA.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 23.01.2025 saa tisa na usu (9:30) Alasiri.

(@ . VRUGENZIMTENDAD,

BUR. ¥ AWILAY/

Florah .A. Luhala
MKURUGENZI MTENDAJI(W) K\’ELA :

KYELA

Imetolewa na:

Halmasahuri ya Wilaya ya Kyela, S. L. P. 320, Kyela, Mbeya , Simu. 025-2540035/7, Nukshi 025-250425 Barua pepe
ded@kyeladc.go.tz Tovuti www.kyeladc.go.tz




