

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA



Tarehe 31 Agosti, 2022

YAH: KUITWA KAZINI KWA WALIOFAULU USAILI WA NAFASI YA DEREVA DARAJA II

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela anawataarifu waombaji waliyofanya usaili na kufaulu kwa nafasi ya Dereva Daraja II kuwa, wanatakiwa kuripoti kazini kuanzia tarehe 01/09/2022 mpaka tarehe 05/09/2022 katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela.

3. Kila msailiwa aliyefaulu na kuitwa kazini anatakiwa kufika na Vyeti halisi vya Elimu na Taaluma (Original Certificates), picha mbili (passport size), cheti ca kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa (NIDA).

| NA. | JINA | JINSIA | ANUANI | MAONI |
|-----|-----------------------|--------|-----------------|----------|
| 1. | ROGAT B. MWAKASENDILE | ME | S.L.P 320 KYELA | AMEFAULU |
| 2. | LUSAJO K. MWABULAMBO | ME | S.L.P 281 KYELA | AMEFAULU |
| 3. | JOHNSON G. MWAKALINGA | ME | S.L.P 4 KYELA | AMEFAULU |
| 4. | THOMAS MARTIN ALLY | ME | S.L.P 24 KYELA | AMEFAULU |

Tangazo hili linapatikana katika tovuti za Halmashauri ya Wilaya ya Kyela www.kyeladc.go.tz na mbao za matangazo.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KYELA

Ezekiel H. Magehema
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KYELA.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA



Tarehe 31 Agosti, 2022

YAH: KUITWA KAZINI KWA WALIOFAULU USAILI WA NAFASI YA KATIBU MUHTASI III


Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela anawataarifu waombaji waliofanya usaili na kufaulu kwa nafasi ya Katibu Muhtasi III kuwa, wanatakiwa kuripoti kazini kuanzia tarehe 01/09/2022 mpaka tarehe 05/09/2022 katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela.

3. Kila msailiwa aliyefaulu na kuitwa kazini anatakiwa kufika na Vyeti halisi vya Elimu na Taaluma (Original Certificates), picha mbili (passport size), cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa (NIDA).

| NA. | JINA | JINSIA | ANUANI | MAONI |
|-----|---------------------|--------|--------------------------|----------|
| 1. | CHEKA HAMZA SIMBAYA | KE | S.L.P 1020 VETA-MBEYA | AMEFAULU |
| 2. | VIOLETH SARIA | KE | S.L.P 3409 MOSHI | AMEFAULU |
| 3. | HAPPY JOHN ELIA | KE | S.L.P 152 MBEYA | AMEFAULU |
| 4. | JANE YESTER SANGA | KE | S.L.P 109 TUKUYU | AMEFAULU |

Tangazo hili linapatikana katika tovuti za Halmashauri ya Wilaya ya Kyela www.kyeladc.go.tz na mbao za matangazo.


Ezekiel H. Magehema
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KYELA.