JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA ﬁ*ﬂ

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

TAREHE 27.10.2021
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZIL

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyeia
anapenda kuwatangazia nafasi za kazi za mkataba wa mwaka
mmoja (01) kwa watanzania wenye sifa kama ifuatavyo:

1. Mhandisi Ujenzi Daraja la II ( Nafasi 1)
Ngazi va Mshahara TGS E
Kituo cha kazi: Halmashauiri ya Wilaya ya Kyela
Sita _za Viwombaji
* Awe Mtanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 hadi 45.

¢ Awe na Elimu ya Shahada/Stashahada ya juu ya Uhandisi
kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na Serikali katika
mojawapo ya fani ya uhandisi wa majengo, madaraja au
barabara

* Awe na uzoefu usiopungua miaka mitatu (03) katika fani va
uhandisi wa majengo/madaraja/barabara.

» Maombi yaambatanishwe na picha mbili (2) passportisize.

e Maombi yaambatanishwe na cheti cha kuzaliwa cha
mwombajl.
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Majukumu

e Kufanya ukaguzi wa barabara, madaraja na majengo
mbalimbali ya Halmashauri

e Kuchunguza vyanzo vya ajali barabarani.

o Kufuatilia utekelezaji wa Sheria na Kanuni za ujenzi wa
majengo, barabara na madaraja.

o Kutayarisha tajeti ya mwaka ya ujenzi na matengenezo ya

barabara, madaraja na majengo.

e Kusimamia na kuratibu kazi za barabara/madaraja na

majengo zinazofanyika katika Halmashauri.

2. Dereva Daraja II Nafasi 5

Sifa za Mwombayji

e Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 43,
e Cheti cha kidato cha nne (form IV).

e [eseni ya udereva darajalaE au C

e Awe amehudhuria mafunzo ya msing! ya uendeshaji magari
(Basic Driving Cource) yanayotolewa na chuo cha matunzo
ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na
Serikali.

e Awe na cheti cka majaribio ya ufundi Daraja la I (Grade (es!
1)

e Ngazi ya mshaharani TGS B

e Maombi yaambatanishwe na picha mbili (2) passport S1Z¢.

cheti c¢ha kuzaliwa ¢hd

e Maombi yaambatanishwe na

mwombaji. —
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o Kuhakikisha  gari na vyombo vyake vipo katika hal,
nzurlt wakati wote.

o Kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari il
kugundua ubovu unaohitaji matengenezo.

e Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari,

e Kutunza na kuandika daftari la safari log-book kwa safar

Zole.

Maomb1 yatumwe kwa,
Mkurugenzi Mtenauaji (W),

S 1. P32l
KYELA.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 10.11.2021 saa 9.30
AL ASIRI.

Watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwa ajili ya usail
watajulishwa.

Imetolewa na:-

EZEKIEL H. MAGEHEMA
MKURUGENZI MTENDAUJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA,
KYELA
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