NA TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA OKTOBA - DESEMBA 2016 (ROBO YA PILI) IDARA YA UJE
FEDHA ZA MWAKA 2015/2016
JINA LA |LENGO LA |GHARAMA YA MRADI (BAJETI UTEKELEZAJI |\UT [FEDHA UTEKE [JUMLA YA MATUMIZIHADI S
MRADI [MRADI HALISI EKE|ILIYOLIPWA |LEZAJI
LEZ|ROBO HII KIFED
Al HA (%)
(%)
S/IKUU H/W WAN [JUMLA S/IKUU H/W |[WANA
ANC NCHI
HI
Matenge [Matengenezo 83,374,200 83,374,200 |Barabara ya 70 21,731,900 47 39,384,900
nezoya |ya muda Kikusya -
muda maalum Malungo
maalum ([barabara ya Ibonde; Kazi ya
na Kikusya - unyanyuaji wa
ujenzi/uk |Malungo - tuta la barabara
arabati  |Ibonde Km na ujenzi wa
wa 3.0. Ujenzi makalavati
vivuko |wa 'deck'ya mistari minne
zege daraja la unaendelea.
Waenda kwa Drajala
Miguu la waenda kwa
Njugilo na miguu la
ujenzi wa Njugilo; Kazi
makalavati ya ujenzi wa
barabara ya deck ya zege
Kyijila umekamilika.
Barabara ya
Kyijila; Kazi ya
ujenzi wa
Makalavati

mictari minna
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Matenge
nezo ya
muda
maalum
na
kawaida

Matengenezo
ya muda
maalum
barabara za
Ipinda -
Kyangala -
Lukama Km
4.0 na lkulu
Bukinga Km
3.0na
matengenezo
ya kawaida
ya Ipinda -
Kanga -
Kingili

144,201,600

144,201,600

Barabara ya
Ipinda -
Kyangala -
Lukama. Kazi
ya unyanyuaji
wa tuta la
barabara
umefanyika.
Ujenzi wa
makalavati
mistari sita
unaendelea.
Barabara ya
Ikulu - Bukinga;
Kazi ya
unyanyuaji
watuta la
barabara
umefanyika
Barabara ya
Ipinda - Kanga -
Kingili; kazi ya
ujenzi wa
kalavati
unaendelea

70

36,239,617

36,239,617
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Matenge [Matengenezo 134,970,500 134,970,500 |Barabara ya 85 24,700,000 64,308,180
nezoya |[yamuda Muungano -
muda maalum ya Ndwanga; Kazi
maalum |barabara za ya kunyanyua na
na Muungano - kushindilia tuta
matengen |Ndwanga la barabara
ezoya |Km3.7na imekamilika.
sehemu |Nsesi - Kazi ya ujenzi
korofi Mpunguti wa makalavati
Ndwanga Km mistari mitano
3.0 bado haijaanza.
Matengenezo Barabara ya
ya sehemu Nsesi -
korofi Mpunguti -
barabara ya Ndwanga. Kazi
Ngamanga - ya unyanyuaji
Ikolo - na kushindilia
NgingaKm tuta la barabara
3.0 imekamilika.
Kazi ya ujenzi
wa makalavati
mistari minne
bado haujaanza.
Barabara va
Matenge [Matengenezo 186,970,500 186,970,500 |Barabara ya 100 99,588,440 185,103,360
nezoya |ya muda Kapwili-
muda maalum ya Mbangala -
maalum |barabara ya Mbala; Kazi ya
na Kapwili - kunyanyua na
matengen |Mbangal - kushindilia tuta
ezoya |Mbala Km la barabara
sehemu |5.5na imekamilika.
korofi Matengenezo Kazi ya ujenzi
ya sehemu wa makalavati
korofi mistari tisa
barabara za imekamilika.
Kyela mjini Kazi ya ujemzi

wa daraja moja
umekamilika.
Barabara za
Kyela mjini;
Kazi ya ujenzi
makalavati
mistari mitatu
imekamilika
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Matenge [Matengenezo 69,771,000 69,771,000 |Barabara ya 100 67,270,280 100 67,270,280
nezoya |ya muda Masoko -Sumbi
muda maalum Kazi ya
maalum |barabara za ukamilishaji wa
ya Masoko - ujenzi wa
barabara |Sumbi Km makalavati na
3.5 na Kyela - daraja
Kapwili Km imekamilika
2.0 Barabara ya
Kyela -
Kapwili; Kazi
ya kuweka
changarawe na
kushindilia
imekamilika.
Matenge [Matengenezo 80,501,000 80,501,000 |Barabara ya 55 60 36,220,000
nezoya |yamuda Ndobo - Sebe-
muda maalum Kazi ya
maalum ([barabara ya kunyanyuaji na
ya Ndobo - Sebe kushindilia tuta
barabara, |Km 2.5, la barabara
matengen |matengenezo imekamilika.
ezoya |yakawaida Kazi makalavati
kawaida [barabara ya mistari mitatu
na Mwaya - inaendelea
ukarabati |Masebe Km Barabara ya
wa 4.0 na Mwaya -
vivuko  |ukarabati wa Masebe ; Kazi
madaraja ya haijaanza.
waenda kwa Ukarabati wa
miguu ya madaraja ya
Ibungu na Waenda kwa
Kasumulu miguu ya
Kasumulu na
Ibungu
unaendelea
Matenge [Matengenezo 86,008,441 86,008,441 |Kazi ya 100 55,001,723 50 85,988,523
nezoya |ya muda kunyanyuaji na
muda maalum kushindilia tuta
maalum [barabara ya la barabara
ya Nsesi imekamilika.
barabara |Mpunguti Kaziy ujenzi wa
Km 3.0 makalavati
mistari sita
imekamilika

pAs)




8|Matenge |Matengenezo 92,729,120 92,729,120 |Barabara ya - -
nezoya |[yamuda Ipinda - Ngolela
muda maalum ya - Bukinga;
maalum |barabara ya Mkandarasi
ya Ipinda amekabidhiwa
barabara |Ngolela - kazi ili aanze.
Bukinga Km
3.9
9|Matenge |Matengenezo 100,272,034 100,272,034 |Barabara ya
nezoya |[yamuda Ipinda -
muda maalum ya Madukani; Kazi
maalum |barabara ya za kulima tuta,
ya Ipinda Kushindilia tuta
barabara |Madukani na kuweka
Km 2.9 changarawe
zimekamilika.
Kazi ya ujenzi
wa makalavati
haijaanza
10|Ukarabati|Usanifu wa 87,770,494 87,770,494 |Barabara ya 38,378,232 69,005,746
an barabara ya Ngamanga -
upandish |Ngamanga - Lusungo; Kazi
aji Lusungo Km ya usanifu wa
kiwango (16 na barabara kwa
kwa barabara za kiwango cha
barabara |Kyela mjini changarawe
Km 2 imekamilika.
Barabara za
Kyela mjini;
Kazi ya usanifu
kwa kiwango
cha lami
imekamilika
11|{Ujenzi  |Mradi wa 52,893,150 52,893,150 |Jengo
wa ofisi  |ujenzi wa limeezekwa.
jengo la ofisi Kazi imesimama
Idara ya
Ujenzi
awamu ya
kwanza
JUMLA 966,296,855 153,165,184 1,119,462,039 342,910,192 583,520,606
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FEDHA ZA MWAKA 2016/2017

1|Ujenzi/U |Ujenzi wa 80,293,190 80,293,190 |Kazi ya -
karabati [deck za zege ukarabati
wa kwenye imeanza
madaraja |madaraja ya
Isuba na
Katumba
2 Ujenzi wa 38,893,745 38,893,745 |Kazi ya ujenzi -
daraja la wa daraja la
Kilambo na Kilambo na
kalavati la kalavati la Njisi
Njisi imeanza
JUMLA 119,186,935 119,186,935
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INZI

ASA

JUMLA

39,384,900
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36,239,617
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64,308,180

185,103,360
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67,270,280

36,220,000

85,988,523
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69,005,746

583,520,606

32



33



