JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
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Unapojibu tafadhali jibu;

Kumb.NaKDC/HI/11/F113 Tarehe 15.04.2021

MKkurugenzi Mtendaji,
Viettel Tanzania,
Tawi la Mbeya,

S. L. P 649,

Mbeya.

YAH :OMBI LA KUPATIWA RISITI ZA KIELETRONIKI (EFD) KWA AJILI YA
MALIPO YA VIFURUSHI VYA INTANENTI INAYOTUMIKA KATIKA
MASHINE ZA KUKUSANYA MAPATO YA NDANI (POS) .

Husika na mada tajwa hapo juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Kyela anaomba kupatiwa risiti za
Kieletroniki (EFD) kwaajili malipo yaliyofanyika katika kampuni yako ya Viettel, Malipo
hayo yalifanyika kwaajili ya kupatiwa huduma ya Vifurushi vya “internet” vinavyotumika
kwenye Mashine za Kukusanyia mapato ya ndani (POS). Malipo hayo yalifanyika kwa
vipindi tofautitofauti kama ilivyochanganuliwa hapo chini.

Na | Date Amount
1+ | 03.09.2020 2,163,000
2 107.08.2020 900,000
3. [03.07.2020 500,000
Nawasilisha.
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Bwigane A. Mwailubi
Kny. MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KYELA
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